‌Suzhou Dufew Electrical Co., Ltd.‌
‌Suzhou Dufew Electrical Co., Ltd.‌
Mga produkto
Mga produkto

Nag-aalok kami ng komprehensibong portfolio kabilang ang mga resistor, braking unit, reactor, power filter, at transformer, na may ganap na mga pagpipilian sa pagpapasadya upang matugunan ang magkakaibang mga kinakailangan sa aplikasyon.

Harmonic Filter
  • Harmonic FilterHarmonic Filter

Harmonic Filter

Ang Dufew Electric Harmonic Filter ay isang customized na solusyon sa kalidad ng kuryente na idinisenyo para sa mga VFD system at nonlinear na pang-industriya na load na apektado ng harmonic distortion. Naka-install sa bahagi ng input ng VFD, gumagamit ito ng nakatutok na LC resonant circuit na binubuo ng mga reactor, capacitor, at damping resistors upang bawasan ang mga katangiang harmonic current gaya ng ika-5, ika-7, ika-11, at ika-13 na order. Bilang isang propesyonal na provider ng harmonic mitigation solution, tinutulungan ng Dufew ang mga pang-industriya na customer na pahusayin ang kalidad ng kuryente, bawasan ang electrical stress, at panatilihin ang stable na operasyon ng mga power conversion system.

Ang Dufew Electric Harmonic Filter ay idinisenyo para sa mga VFD system at iba pang nonlinear load na bumubuo ng mga harmonic na alon habang tumatakbo. Naka-install sa input side ng drive system, gumagamit ito ng nakatutok na LC circuit na may mga filter reactor, power capacitor, at non-inductive damping resistors upang bawasan ang mga napiling low-order na harmonic at pagbutihin ang kalidad ng kuryente. Kasama sa mga karaniwang target na harmonic ang ika-5, ika-7, ika-11, at ika-13 na order, na ang panghuling configuration ay tinutukoy ng boltahe ng system, mga katangian ng pag-load, harmonic spectrum, at kinakailangang pagganap ng pag-filter.

Kasama sa mga karaniwang parameter ng pagganap ang THDi <10% sa buong pagkarga, THDv <5%, power factor na higit sa 0.98, pagtaas ng temperatura ≤80K, antas ng ingay ≤65dB, at lakas ng dielectric hanggang 3000VAC, napapailalim sa napiling modelo at mga kondisyon ng pagpapatakbo.

Bakit Kinakailangan ang Harmonic Filtering sa Industrial Power Systems

Ang mga VFD, converter, rectifier, at iba pang nonlinear load ay maaaring makabuo ng mga harmonic current sa panahon ng AC-DC conversion at switching operation. Kapag sumobra na ang mga harmonic level, maaari nilang mapataas ang pagkawala ng transpormer at cable, magdulot ng karagdagang pag-init, bawasan ang power factor, at maapektuhan ang katatagan ng sensitibong kagamitang elektrikal.

Para sa mga pang-industriyang power network na may maraming nonlinear load, nakakatulong ang naaangkop na harmonic control na mapanatili ang stable na mga kondisyon ng kuryente at mabawasan ang epekto ng harmonic currents sa distribution system.

Mga Tampok ng Disenyo ng Engineering

Naka-tonong LC Filtering Structure

Ang mga parameter ng reactor at capacitor ay itinutugma ayon sa sistema at mga katangian ng harmonic upang lumikha ng isang low-impedance na landas sa mga napiling harmonic frequency. Ito ay nagpapahintulot sa mga harmonic na alon na mailihis sa pamamagitan ng filter habang pinapanatili ang normal na pangunahing-dalas na operasyon.

Resonance Damping

Ang non-inductive damping resistors ay isinasama sa filtering circuit para makontrol ang resonance sa pagitan ng filter, grid impedance, at nonlinear load. Nakakatulong ito na limitahan ang harmonic amplification at bawasan ang sobrang kasalukuyang stress sa mga bahagi ng pag-filter sa patuloy na operasyon.

Reactor, Capacitor at Thermal Matching

Ang matatag na pagganap ng pag-filter ay nakasalalay sa wastong koordinasyon ng inductance ng reactor, kapasidad ng kapasitor, resistensya ng pamamasa, at pagkawala ng init. Inaayos ng Dufew ang mga parameter na ito ayon sa rating ng kuryente at mga kondisyon ng pagpapatakbo upang mapanatili ang maaasahang pagganap sa ilalim ng tuluy-tuloy na mga pang-industriyang karga.

Harmonic Analysis at Customized Solution Capability

Ang pagpili ng filter ay dapat na nakabatay sa aktwal na mga katangian ng elektrikal ng pag-install sa halip na nag-iisa sa rate ng kapangyarihan. Sinusuri ng Dufew ang mga kundisyon ng system gaya ng boltahe, kasalukuyang, kapasidad ng VFD, harmonic spectrum, kinakailangang THDi, at kapaligiran sa pag-install kapag bumubuo ng angkop na configuration.

Maaaring saklawin ng suporta sa engineering ang harmonic analysis, pagkalkula ng parameter ng filter, configuration ng elektrikal, istrukturang mekanikal, at gabay sa aplikasyon. Ang mga customer ay maaaring magbigay ng harmonic na data ng pagsukat, mga single-line na diagram, mga detalye ng kagamitan, o mga kondisyon ng pagpapatakbo para sa teknikal na pagsusuri.

Pagpapabuti ng Kalidad ng Power

Bawasan ang Harmonic Current Distortion

Binabawasan ng tuned filtering circuit ang mga katangian ng harmonic current na nabuo ng mga VFD at iba pang nonlinear load, na tumutulong sa pagpapababa ng current waveform distortion at bawasan ang harmonic circulation sa pamamagitan ng mga transformer, cable, at iba pang kagamitan sa pamamahagi.

Pagbutihin ang Power Factor

Sa pamamagitan ng pagtugon sa harmonic current at reactive power effects, makakatulong ang filter na pahusayin ang power factor, bawasan ang reactive power demand, at babaan ang mga pagkalugi sa loob ng electrical distribution system.

Suportahan ang Stable Equipment Operation

Ang pagbabawas ng harmonic distortion ay maaaring mapabuti ang mga kondisyon ng pagpapatakbo ng mga transformer, mga kagamitan sa pamamahagi, mga sistema ng automation ng industriya, at iba pang mga kargang elektrikal, partikular sa mga pag-install na may mataas na proporsyon ng mga nonlinear na kagamitan.

Gabay sa Pagpili

Salik sa Pagpili Pagsasaalang-alang
Boltahe ng System 220V / 380V / 690V / 1140V
Uri ng Pag-load Mga VFD, converter, nonlinear na pang-industriya na load
Na-rate na Kasalukuyan Batay sa kapasidad ng konektadong kagamitan
Harmonic na Kondisyon Pagsusukat ng THDi o pagsusuri ng system
Target ng Pagganap Kinakailangan ang harmonic reduction level
Kundisyon ng Pag-install Ang espasyo ng gabinete at mga kinakailangan sa kapaligiran

Maaaring magrekomenda ang Dufew ng mga angkop na pagsasaayos ng filter ayon sa aktwal na mga kinakailangan sa aplikasyon.

Mga Karaniwang Aplikasyon

Ang mga solusyon sa Dufew Harmonic Filter ay angkop para sa mga sistema ng pang-industriya na kapangyarihan kung saan nakakaapekto ang harmonic distortion sa pagganap ng kagamitan.

Aplikasyon Pangunahing Kinakailangan
Mga sistema ng VFD Bawasan ang harmonic current distortion
Maramihang mga sistema ng drive Pagbutihin ang katatagan ng power network
Industrial automation Panatilihin ang maaasahang pagpapatakbo ng kuryente
Mga elevator Bawasan ang maharmonya na epekto sa panahon ng madalas na acceleration
Mga crane at kagamitan sa pag-angat Suportahan ang dynamic na pagpapatakbo ng pagkarga
Mga sistema ng UPS Pagbutihin ang kalidad ng kapangyarihan
Mga sistema ng pag-charge ng baterya Bawasan ang maharmonya na impluwensya
Induction heating equipment Pagbutihin ang electrical compatibility
Mga nababagong sistema ng enerhiya Suportahan ang matatag na koneksyon sa grid
Harmonic FilterHarmonic FilterHarmonic FilterHarmonic Filter

Paglalarawan ng Modelo

Halimbawa: HFL-4 3 1-0490

Code Paglalarawan
HFL Dufew Electric Harmonic Filter Series
4 Antas ng Boltahe (2=220V, 4=380V, 6=690V)
3 Numero ng Phase (3=Three-phase, 1=Single-phase)
1 Pag-configure ng Filter
0490 Rated Kasalukuyang (0490=490A)

Teknikal na Pagtutukoy

Parameter Pagtutukoy
Na-rate na Boltahe 220VAC / 380VAC / 690VAC / 1140VAC
Dalas 50Hz / 60Hz
Dalas ng Tagapagdala 2kHz - 6kHz
Na-rate na Kasalukuyan 5A - 1200A
Pagganap ng Pag-filter THDi <10%, THDv <5%
Power Factor PF >0.98 sa buong pagkarga
Kakayahang Overload 120% rate kasalukuyang para sa 30 minuto
Pagtaas ng Temperatura ≤80K
Antas ng Ingay ≤65dB
Lakas ng Dielectric 3000VAC / 50Hz / 10S
Paglaban sa pagkakabukod ≥100MΩ
Marka ng Proteksyon IP00 / IP22
Klase ng Insulasyon Class F (155℃)
Mga pamantayan IEC61000 / GB/T14549-1993

Kakayahan sa Paggawa at Pagtitiyak ng Kalidad

Dalubhasa ang Dufew Electric sa mga bahagi ng pang-industriya na power electronics, kabilang ang mga harmonic na filter, reactor, braking resistors, transformer, at customized na mga solusyong elektrikal.

Para sa mga produktong harmonic filtering, nakatuon ang Dufew sa:

- Paggawa ng reaktor at pagtutugma ng parameter

- Pagpili at pagsasama ng kapasitor

- Pag-verify ng katangian ng resonance

- Pagsusuri sa kaligtasan ng elektrikal

- Pagpapatunay ng pagganap

Ang bawat produkto ay sumasailalim sa inspeksyon kabilang ang:

Item ng Inspeksyon Layunin
Pagsubok sa paglaban sa pagkakabukod I-verify ang pagiging maaasahan ng pagkakabukod
Dielectric na makatiis sa pagsubok Kumpirmahin ang kaligtasan ng kuryente
Pagsusuri ng elektrikal na parameter Tiyakin ang pagganap ng disenyo
Pagsubok sa pagtaas ng temperatura I-verify ang thermal capability
Panghuling inspeksyon Kumpirmahin ang kalidad ng pagmamanupaktura

Sinusuportahan ng Dufew:

- Paggawa ng OEM

- Customized maharmonya solusyon

- Kooperasyon sa engineering

- Teknikal na suportang nakabatay sa proyekto

Kasama sa magagamit na dokumentasyon ang sertipikasyon sa pamamahala ng kalidad ng ISO, sertipikasyon ng CE, at mga ulat sa pagsubok ng produkto.

Harmonic FilterHarmonic FilterHarmonic FilterHarmonic Filter

Packaging at Global Delivery

Nagbibigay ang Dufew ng mga export-standard na solusyon sa packaging para sa mga produktong pang-industriya na elektrikal.

Kasama sa packaging ang:

- Proteksyon sa kahalumigmigan

- Pag-aayos na lumalaban sa shock

- Reinforced wooden case para sa mabibigat na modelo

- Mga label ng pagkakakilanlan ng produkto

- Mga teknikal na dokumento na may kargamento

Ang bawat yunit ay siniyasat bago ihatid upang matiyak ang pagsunod sa mga detalye ng customer.

Harmonic FilterHarmonic FilterHarmonic Filter

Harmonic Filter vs EMI Input Filter

Paghahambing Harmonic Filter EMI Input Filter
Pangunahing Pag-andar Bawasan ang harmonic distortion at pagbutihin ang kalidad ng kuryente Pigilan ang electromagnetic interference
Target Ika-5 / ika-7 / ika-11 / ika-13 na harmonika Mataas na dalas na isinasagawa at radiated na ingay
Disenyo ng Circuit Tuned LC circuit na may pamamasa risistor EMI filtering network
Aplikasyon VFD system at nonlinear load EMC-sensitive na elektronikong kagamitan
Pangunahing Benepisyo Ibaba ang THDi at pinahusay na grid stability Nabawasan ang ingay ng kuryente

FAQ

Q1: Anong mga bahagi ang ginagamit sa sistema ng pagsasala?

Ang isang karaniwang filtering circuit ay gumagamit ng mga reactor, capacitor, at damping resistors. Ang mga bahaging ito ay nagtutulungan upang lumikha ng isang nakatutok na landas para sa mga piling harmonic frequency at tumulong na mapabuti ang pangkalahatang kalidad ng kuryente.

Q2: Paano pinipili ang angkop na filter para sa isang VFD system?

Ang pagpili ay depende sa boltahe ng system, kasalukuyang na-rate, kapasidad ng VFD, mga harmonic na katangian, mga kinakailangan sa THDi, at mga kondisyon ng pag-install. Nagbibigay ang Dufew ng mga rekomendasyon batay sa partikular na aplikasyon at mga kinakailangan sa pagpapatakbo.

Q3: Maaari bang magdisenyo ang Dufew ng mga filter ayon sa sinusukat na harmonic data?

Oo. Maaaring suriin ng Dufew ang mga resulta ng harmonic measurement kasama ng mga parameter ng system at kinakailangang pagganap ng pag-filter upang matukoy ang angkop na configuration para sa application.

Q4: Ano ang pagkakaiba sa pagitan ng Harmonic Filter at EMI Filter?

Ang una ay pangunahing ginagamit upang bawasan ang mga low-order na harmonic na alon na nabuo ng mga nonlinear load, habang ang isang EMI filter ay pangunahing tumutugon sa high-frequency na interference na dulot ng paglipat ng mga device.

Customized Harmonic Mitigation Solutions mula sa Dufew Electric

Nagbibigay ang Dufew Electric ng mga customized na solusyon para sa mga VFD system, kagamitang pang-industriya na automation, at mga application ng power conversion. Sa karanasan sa engineering, kinokontrol na mga proseso ng pagmamanupaktura, at mga pamamaraan ng inspeksyon ng kalidad, sinusuportahan ng Dufew ang pagpili ng filter, pagtutugma ng parameter, at mga configuration na partikular sa application batay sa aktwal na mga kinakailangan ng system.

Makipag-ugnayan sa Dufew Electric para sa mga detalye ng produkto, teknikal na pagsusuri, at naka-customize na suporta sa proyekto.

Mga Hot Tags: Tagagawa ng Harmonic Filter, Active Harmonic Filter, Passive Harmonic Filter
Magpadala ng Inquiry
Impormasyon sa Pakikipag-ugnayan
Naghahanap ng maaasahang mga bahagi ng power electronics? Makipag-ugnayanDufew Electric, isang propesyonal na manufacturer at supplier sa China, para sa mga customized na resistors, braking system, reactors, transformer, at power solution na iniayon sa iyong mga pang-industriyang application.
X
Gumagamit kami ng cookies para mag-alok sa iyo ng mas magandang karanasan sa pagba-browse, pag-aralan ang trapiko sa site at i-personalize ang content. Sa paggamit ng site na ito, sumasang-ayon ka sa aming paggamit ng cookies.Patakaran sa Privacy
TanggihanTanggapin